th ค้นหา
เมนู

Weather data provided by OpenWeather

ค้นหาจากหมายเลขอ้างอิง

อสังหาริมทรัพย์ล่าสุดใน ฟินแลนด์

แสดงข้อมูลอสังหาริมทรัพย์ทั้งหมด

ฟินแลนด์

ซื้ออสังหาริมทรัพย์ในฟินแลนด์

เราเป็นผู้เล่นระดับนานาชาติในอุตสาหกรรมอสังหาริมทรัพย์และมีอิทธิพลอย่างมากในฟินแลนด์มานานกว่า 30 ปี เราเป็นตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ส่วนตัวรายใหญ่ที่สุดของฟินแลนด์ และเราไม่มีความผูกพันกับธนาคารหรือบริษัทประกันภัย ส่วนใหญ่เราทำหน้าที่เป็นตัวกลางสำหรับที่อยู่อาศัยและบ้านพักตากอากาศตลอดจนสถานที่ประกอบธุรกิจและอสังหาริมทรัพย์เชิงพาณิชย์ เราใส่ใจเกี่ยวกับความเป็นเจ้าของแบบองค์รวมมากกว่าที่อยู่อาศัยให้เช่า

ลงทุนในฟินแลนด์

ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ของเราจะช่วยคุณเสมอ จากเฮลซิงกิถึงคิตติลา คุณสามารถพบเราในสถานที่ต่างๆ บริการของเราไม่ซับซ้อนและเป็นผู้เชี่ยวชาญ เราเชื่อมั่นในการบริการส่วนบุคคลของลูกค้า ข้อมูลการตลาดในภูมิภาคที่ถูกต้องแม่นยำ เครื่องมือที่ทันสมัย ​​และช่องทางการตลาด ในงานของเรา เราผสมผสานเทคโนโลยีล่าสุดและบริการส่วนบุคคลได้อย่างง่ายดาย เราส่วนใหญ่เผชิญหน้าลูกค้าแบบเห็นหน้ากันเมื่อใดก็ตามที่สะดวกที่สุด นอกจากนี้เรายังนำพื้นที่ข้อมูลที่ถูกต้องที่สุดของคุณเกี่ยวกับมูลค่าบ้านมาด้วย นี่คือวิธีที่การขายบ้านของคุณก้าวไปข้างหน้า ถามผู้เชี่ยวชาญที่ดีที่สุดในพื้นที่ของคุณเพื่อให้เขากำหนดมูลค่าปัจจุบันของอพาร์ทเมนต์ของคุณหรือแม้แต่บ้านพักตากอากาศของคุณ! ในเวลาเดียวกัน คุณจะได้รับข้อมูลที่น่าเชื่อถือเกี่ยวกับจำนวนผู้ซื้อที่เป็นไปได้สำหรับอพาร์ทเมนต์ของคุณซึ่งสามารถพบได้ในทะเบียนลูกค้าของ Habita

เนื่องจากการขายบ้านเป็นข้อตกลงที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในชีวิตสำหรับพวกเราหลายคน Habita ได้รับความช่วยเหลือจากผู้เชี่ยวชาญที่มีประสบการณ์และผ่านการฝึกอบรมมาเป็นอย่างดี เรามีวิธีการที่แข็งแกร่งและเป็นหนึ่งเดียวในการจัดหาที่อยู่อาศัยใน Habitassao ซึ่งหมายความว่านอกเหนือจากตัวแทนของคุณเองแล้ว Habitat ทุกแห่งจะทำการตลาดบ้านของคุณอย่างมืออาชีพ ด้วยวิธีนี้ เรารับประกันว่าขั้นตอนการขายที่แข็งแกร่งและมีประสิทธิภาพ คุณสามารถมั่นใจได้ว่าสิ่งต่าง ๆ จะก้าวไปข้างหน้าอย่างรวดเร็วและไร้กังวล! สำหรับเรา ความเคยชินมักหมายถึงความสำเร็จร่วมกัน

สำนักงานใน ฟินแลนด์

Habita Deutschland

Elimäenkatu 17-19
00510 Helsinki

+358 504200 770 *
deutschland@habita.com

Habita International Estates Oy Ltd., Habita Deutschland

แสดงสำนักงาน

Habita Espoo

Tapiontori 3 C
02100 Espoo

010 585 5820 *
espoo@habita.com

Espoon Habita Oy, Habita Espoo

แสดงสำนักงาน

Habita Finland

Elimäenkatu 17-19
00510 Helsinki

+358 10 585 5010 *
habita@habita.com

Habita Finland Oy, Habita Finland

แสดงสำนักงาน

Habita Fly Buy

Runeberginkatu 4 B A 4
00100 Helsinki

+358404864145 *
flybuy@habita.com

Fly Buy International Oy, Habita Fly Buy

แสดงสำนักงาน

Habita Helsinki

Elimäenkatu 17-19
00510 Helsinki

010 585 5420 *
helsinki@habita.com

Helsingin Habita Oy, Habita Helsinki

แสดงสำนักงาน

Habita Hyvinkää

Uudenmaankatu 5-9
05800 Hyvinkää

010 508 0060 *
hyvinkaa@habita.com

SaCasa Oy, Habita Hyvinkää

แสดงสำนักงาน

Habita International

Elimäenkatu 17-19
00510 Helsinki

+358 50 420 0000 *
habita@habita.com

Habita International Estates Oy Ltd., Habita International

แสดงสำนักงาน

Habita Järvenpää

Tupalantie 2 A (Tornitalo)
04400 Järvenpää

010 585 5850 *
jarvenpaa@habita.com

Järvenpään Habita Oy, Habita Järvenpää

แสดงสำนักงาน

Habita Joensuu

Kauppakatu 32
80100 Joensuu

010 5855 750 *
joensuu@habita.com

Kiinteistönvälitys Helin Oy, Habita Joensuu

แสดงสำนักงาน

Habita Jyväskylä

Hannikaisenkatu 10
40100 Jyväskylä

010 585 5250 *
jyvaskyla@habita.com

Kiinteistönvälitys Helin Oy, Habita Jyväskylä

แสดงสำนักงาน

Habita Kemi

Meripuistokatu 7
94100 Kemi

010 585 5780 *
kemi@habita.com

Pohjois-Suomen Habita Oy, Habita Kemi

แสดงสำนักงาน

Habita Kouvola

Kouvolankatu 22
45100 Kouvola

010 585 5270 *
kouvola@habita.com

Kymen Habita Oy, Habita Kouvola

แสดงสำนักงาน

Habita Kuopio

Ajurinkatu 20
70110 Kuopio

010 5855 551 *
kuopio@habita.com

Habita Finland Oy, Habita Kuopio

แสดงสำนักงาน

Habita Lahti

Mariankatu 12
15110 Lahti

010 585 5880 *
lahti@habita.com

Porvoon Habita Oy, Habita Lahti

แสดงสำนักงาน

Habita Lappeenranta

Kauppakatu 23
53100 Lappeenranta

010 585 5730 *
lappeenranta@habita.com

Lappeenrannan Habita Oy, Habita Lappeenranta

แสดงสำนักงาน

Habita Levi

Skimbaajankuja 7 C4.1
99130 Sirkka

010 5855799 *
levi@habita.com

Pohjois-Suomen Habita Oy, Habita Levi

แสดงสำนักงาน

Habita Loviisa

Kuningattarenkatu 16
07900 Loviisa

010 585 5550 *
loviisa@habita.com

Porvoon Habita Oy, Habita Loviisa

แสดงสำนักงาน

Habita Mäntsälä

Keskuskatu 12
04600 Mäntsälä

010 585 5690 *
mantsala@habita.com

Porvoon Habita Oy, Habita Mäntsälä

แสดงสำนักงาน

Habita Oulu

Kansankatu 53 T 4
90100 Oulu

010 585 5910 *
oulu@habita.com

Pohjois-Suomen Habita Oy, Habita Oulu

แสดงสำนักงาน

Habita Palokka

Saarijärventie 50-52
40270 Palokka

010 5855 552 *
palokka@habita.com

Marjanen LKV Oy, Habita Palokka

แสดงสำนักงาน

Habita Porvoo

Lundinkatu 10
06100 Porvoo

010 585 5840 *
porvoo@habita.com

Porvoon Habita Oy, Habita Porvoo

แสดงสำนักงาน

Habita Raahe

Kirkkokatu 33
92100 Raahe

010 585 5120 *
raahe@habita.com

Pohjois-Suomen Habita Oy, Habita Raahe

แสดงสำนักงาน

Habita Riihimäki

Hämeenaukio 4 lh 2
11100 Riihimäki

010 508 0060 *
riihimaki@habita.com

SaCasa Oy, Habita Riihimäki

แสดงสำนักงาน

Habita Rovaniemi

Rovakatu 40
96200 Rovaniemi

010 5855 790 *
rovaniemi@habita.com

Pohjois-Suomen Habita Oy, Habita Rovaniemi

แสดงสำนักงาน

Habita Seinäjoki

Kalevankatu 5
60100 Seinäjoki

010 585 5440 *
seinajoki@habita.com

Seinäjoen Habita Oy, Habita Seinäjoki

แสดงสำนักงาน

Habita Sipoo

Iso Kylätie 23
04130 Sipoo

010 585 5370 *
sipoo@habita.com

Porvoon Habita Oy, Habita Sipoo

แสดงสำนักงาน

Habita Tampere

Valtakatu 23-25
37600 Valkeakoski

010 5855 870 *
pirkanmaa@habita.com

Walkia LKV Oy, Habita Tampere

แสดงสำนักงาน

Habita Toimitilat

Elimäenkatu 17-19
00510 Helsinki

+358 10 585 5005 *
toimitilat@habita.com

Habita Finland Oy, Habita Toimitilat

แสดงสำนักงาน

Habita Tornio

Länsiranta 10 LH 1240/ Kauppakeskus Rajalla I På Gränsen

95400 Tornio

+358 40 079 6607 *
tornio@habita.com

Rajakoti Oy, Habita Tornio

แสดงสำนักงาน

Habita Ullanlinna

Korkeavuorenkatu 3
00140 Helsinki

010 585 5800 *
ullanlinna@habita.com

Etelä-Helsingin Habita Oy, Habita Ullanlinna

แสดงสำนักงาน

Habita Vaasa

Kauppapuistikko 10
65100 Vaasa

010 585 5700 *
vaasa@habita.com

Vaasan Habita Oy, Habita Vaasa

แสดงสำนักงาน

Habita Vantaa

Kielotie 14
01300 Vantaa

010 585 5890 *
vantaa@habita.com

Vantaan Habita Oy, Habita Vantaa

แสดงสำนักงาน

Habita Yritysmyynti

Elimäenkatu 17-19
00510 Helsinki

+358 50 524 1217 *
yritysmyynti@habita.com

Yritysmyynti Habita Oy, Habita Yritysmyynti

แสดงสำนักงาน

โทรศัพท์มาที่หมายเลข +358 10 5855 010 เพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการขายบ้านของคุณ หรือขอรับการประเมินราคาบ้านฟรี

กลับไปด้านบน