Menu Menu
Đóng

Tìm kiếm bằng số tham chiếu

chung cư, Rantakatu 12

65100 Vaasa, Keskusta

Vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng để biết thêm chi tiết về bất động sản này.

Thomas Olin

English Finnish Norwegian Swedish
Quản lý khu vực
Habita Vaasa
Chứng chỉ bất động sản Phần Lan, Công chứng viên
Phí thuê
746 € / tháng (22.861.175 ₫)
Phòng
2
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1
Diện tích sinh hoạt
40.3 m²

Liên hệ chúng tôi

Điền vào đơn xin thuê cho tài sản này trước.

Tôi quan tâm đến việc thuê bất động sản này

Gửi yêu cầu thuê

Cảm ơn vì đã gửi yêu cầu liên hệ. Chúng tôi sẽ sớm liên hệ với bạn!

Thông tin cơ bản

Danh sách niêm yết 674914
Phí thuê 746 € / tháng (22.861.175 ₫)
Thời hạn hợp đồng Không xác định
Đặt cọc 1.492 € (45.722.349 ₫)
Cho phép hút thuốc Không
Cho phép vật nuôi Không
Phòng 2
Phòng ngủ 1
Phòng tắm 1
Phòng tắm không có bệ vệ sinh 1
Diện tích sinh hoạt 40.3 m²
Kết quả đo đạc đã xác minh Không
Kết quả đo đạc được dựa trên Điều lệ công ty
Sàn 6
Sàn nhà 1
Tình trạng Tốt
Không gian Ban công bằng kính
Các tầm nhìn Láng giềng, Đường phố, Biển, Công viên
Các kho chứa Tủ kéo, Phòng thay đồ, Nhà kho dưới hầm, Gác mái
Các dịch vụ viễn thông Truyền hình cáp
Các bề mặt sàn Sàn Vinyl
Các bề mặt tường Sơn
Bề mặt của phòng tắm Gạch thô
Các thiết bị nhà bếp Bếp ceramic, Tủ đông lạnh, Tủ đông, Tủ gỗ, Máy hút mùi, Máy rửa chén đĩa
Thiết bị phòng tắm Vòi hoa sen, Kết nối máy giặt, Chỗ đặt máy giặt, Vòi xịt vệ sinh, Bồn rửa, Bệ toilet, Gương

Chi tiết về bất động sản và tòa nhà

Năm xây dựng 1961
Lễ khánh thành 1961
Số tầng 7
Thang máy
Loại mái nhà Mái chóp nhọn
Thông gió Thông gió chiết xuất cơ học
Loại chứng chỉ năng lượng F , 2007
Cấp nhiệt Cấp nhiệt khu phố, Bộ tỏa nhiệt
Vật liệu xây dựng Bê tông
Vật liệu mái Tấm kim loại
Vật liệu mặt tiền Gạch ốp mặt tiền, Tấm kim loại
Các cải tạo Kế hoạch cải tạo 2022 (Đã xong)
Điện 2018 (Đã xong)
Khác 2018 (Đã xong)
Mặt tiền 2017 (Đã xong)
Mái 2016 (Đã xong)
Hệ thống thông gió 2015 (Đã xong)
Ban công 2013 (Đã xong)
Đường ống 2013 (Đã xong)
Cầu thang 2013 (Đã xong)
Máy sưởi 2006 (Đã xong)
Ban công 2004 (Đã xong)
Cửa sổ 2002 (Đã xong)
Cửa ra vào 2002 (Đã xong)
Khóa 2000 (Đã xong)
Các khu vực chung Kho chứa thiết bị, Khu xông hơi, Phòng sấy, Phòng câu lạc bộ, Phòng giặt